JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MIFUGO NA UvUVi

Mji wa Serikall Mtumba,

Telegram: “MIFUGO*™
Simu: +255 26 2322610 Mtoa wa Ulinzl,
Nukushi: +255 262322613 2001008 8.LP. 2870,
E-Mail: DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA
UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI YA WAKURUGENZI YA

BODI YA MAZIWA TANZANIA (TDB)

Dodoma, 30 Mel , 2022

Mhe. Mashimba Mashauri Ndakl (Mb), Wazirl wa Mifugo na Uvuvl, kwa mamiaka
allyopewa chinl ya Kifungu Na. 8 & 8 (1) (a) - (k) cha Sheria ya Bodl ya Maziwa Tanzania
Na. 8 ya Mwaka 2004 Ikisomwa pamoja na marekebisho yake Na. 1 ya Mwaka 2020,
amefanya uteuzi wa Mwenyekiti na Wajumbe wa Bodi ya Wakurugenzl ya Bodi ya Maziwa
Tanzanla (TDB) kwa kipindi cha miaka mitatu (3) kuanzia tarehe 25 Mel, 2022.

Amemteua Prof. Zacharla Samwell Masanylwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya
Wakurugenzi ya Bodi ya Maziwa Tanzania (TDB). Prof. Zacharia Samwell Masanyiwa ni
Profesa katika Chuo cha Mipango na Maendeleo Vijijini (IRDP), Dodoma.

1. Bw. Gabriel Sirill BURA, Mkurugenzl Msaidizi Sehemu ya Uendelezajl wa Maeneo
ya Malisho, Wizara ya Mifugo na Uvuvi (Mifugo), Dodoma.

2. Dkt. Rehema Tiberio MDENDEMI, Afisa Kiimo Mkuu Daraja la |, Ofisi ya Rails,

Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI), Dodoma.

Bi, Mukabatunzl Dereck RWAKILOMBA, Wakili wa Serikali Mwandamizi, Ofisl ya

Mwanasheria Mkuu wa Serikall, Dodoma.

Bl. Stella Emmanuel MROSSO, Afisa Udhibiti Ubora Mwandamizi, Shirika la

Viwango Tanzanla (TBS), Dar es Salaam.

Bw. Tumalnl Charles MARIJANI, Katibu Mtendaji Jukwaa la Wadau wa Maziwa

Tanzanla, Tanga.

Bw. Athuman Lall MAHADHI, Kallbu Mtendajl Chama Kikuu cha Ushirika wa

Wafuga|l Mkoa wa Tanga (TDCU). "

3.

Imetolewa na

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MIFUGO NA uvuvi

M|l wa Serikall Mlumba,

Telogram: "MIFUGD"™

Simu: +255 26 2322010 Mian wa Ulinz),
Nukushi; +255 262322013 2001800 5.L.P. 2870,
E-Moil: ps@mifuge.ao.iz DODROMA,

TAARIFA KWA UMMA

UTEUZI WA WAJUMBE WA BODI TENDAJI YA KAMPUNI
YA RANCHI ZA TAIFA (NARCO)

Dodoma, 30 Mel, 2022

Mhe. Mashimba Mashaurl Ndakl (Mb), Waziri wa Mifugo na Uvuvl, kwa mamiaka
allyopewa chinl ya Kifungu cha 8 (2) cha Sheria ya Mashirka ya Umma Na. 2 ya mwaka
1992, amefanya uteuzi wa Wajumbe wa Bodi Tendajl ya Kampuni ya Ranchi za Taifa_
(NARCO) kwa kipindl cha miaka mitatu (3) kuanzia tarehe 25 Mei, 2022 kama ifuatavyo:-

1. Dkt Raphael Rasiel MACHA, Mhadhirl, Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM);

2. Bw. Felix Herenl MLAKI, Mkurugenzi wa Kampuni ya Economic and Bisiness
Limited, Dare es salaam;

3. Dki Charles Emest MHINA, Mkurugenzi wa Utawala na Usimamizi Rasilimaliwatu,
Wizara ya Mifugo na Uvuvi (Mifugo), Dodoma;

- Bw. Julius Fanuel MOLLEL, Mratibu wa Mradi wa Kusaldia Waloto Kielimu
wanaoishl kwenye mazingira magumu, Taaslsl ya Maarifa nl Ufunguo, Arusha:

5. ACP. Ibrahim Bamabas MAHUMI, Mkurugenzl wa Usimamizi wa Rasilimalivatu,
Ofisi ya Rais, Menejimentl ya Ulumishi wa Umma na Utawala Bora, Dodoma:

6. Bw. Mayunga George NGOKOLO, Katibu Mwenezl wa Chama
(CCM), Simiyu; e

7. Bi. Hallma Ramadhan SENZIE, Mhasibu Mkuu, Wizara ya Ujenzi na Uchukuzi
(Ujenzl), Dodoma;

8. Bw. Francis Mtele CHACHAH, Afisa Usimamlzl wa Fedha Mwandamizl, Wizara ya
Fedha na Mipango, Dodoma;
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